ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ integrated sewage treatment equipment ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
1.2KW อุตสาหกรรม การทําความสะอาดน้ําทะเล Ro โรงงานบํารุงน้ํา
| ขนาด: | 125*40*158ซม. |
|---|---|
| พลัง: | 1.2กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | AC220V/50Hz |
เทคโนโลยีล่าสุด ZLD Evaporator อุปกรณ์โรงงานบํารุงน้ําเสียอุตสาหกรรม 380V 50Hz 3phase สแตนเลส 304
| ชื่อสินค้า: | น้ำเสียอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน: | กำจัดวัสดุที่เป็นอันตราย |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
อุปกรณ์ระบายน้ําโคลนแบบสกรูที่ทนทาน ผลิตจากเหล็กไร้ขัด สําหรับอุตสาหกรรมอาหาร น้ําเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | การเชื่อมและการตัดเฉือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| พลัง: | 1.2kw |
อุปกรณ์ล้างน้ําจากสแตนเลส เครื่องสกรูพรีส โรงงานบําบัดน้ําเสีย อุปกรณ์ล้างน้ํา
| ประเภทการประมวลผล: | การทำให้อ่อนลง, ออสโมซิสย้อนกลับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| พลัง (W): | 800W, 1kW |
330 กิโลกรัม อุปกรณ์ทําความสะอาดการบํารุงรักษาน้ําด้วยออสโมซิสกลับ ปั๊ป UPVC อัตราการลดเกลือ 98%
| ผลผลิต: | 500L/H |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg): | 330 กก |
| การใช้งาน: | การฆ่าเชื้อโรคในน้ำ |
น้ําใต้ดิน ระบบบําบัดน้ําบร็อกก์สระ อุปกรณ์ทําความสะอาดน้ํา 2000LPH การบําบัดน้ําดื่ม 3.75KW
| พลัง: | 3.75กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ราคา: | OEM price |
| ส่วนที่เลือกได้: | เครื่องกำเนิดแสงยูวี/โอโซน |
กล่องดูดซึมคาร์บอนประสิทธิภาพ การรักษาก๊าซขยะอุตสาหกรรม ด้วยคาร์บอนประสิทธิภาพ 200 กิโลกรัม 10000m3/h
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | เครื่องยนต์ กระปุกเกียร์ มอเตอร์ |
อุปกรณ์ทําความสะอาดน้ําบร็อกกิช บร็อกกิช บร็อกกิช บร็อกกิช บร็อกกิช บร็อกกิช
| ผลผลิต: | 40000L/H |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| วัสดุ: | กล่องไม้หรือบรรจุภัณฑ์เปลือย |
โรงงานบําบัดน้ําเสียอุตสาหกรรมหลายประการ วัสดุจากเหล็กคาร์บอน
| ชื่อสินค้า: | สื่อกรอง MBR |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | อัตโนมัติ |
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
110V/220V/380V อุปกรณ์บํารุงน้ําเสีย
| ส่วนประกอบหลัก: | เครื่องยนต์、PLC、ปั๊ม มอเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| สี: | สามารถปรับแต่งได้ |

