ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ integrated sewage treatment equipment ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานบําบัดน้ําเสียเทคโนโลยีที่ทันสมัย ดาฟ พลอยอากาศละลาย 2.5t 5kw ตกฉาก
| น้ําหนัก: | 2.5T |
|---|---|
| ขนาด: | 3500*1000*1900มม. |
| พลัง: | 5KW |
เครื่องบำบัดน้ำเสียด้วยไฟฟ้า เครื่องบำบัดน้ำเสียขนาดเล็ก ระบบลอยอากาศแบบละลาย (DAF) เครื่องจักร
| ผลผลิต: | 10,000L/ชั่วโมง |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | กล่องเกียร์, เรือความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, plc |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียระบบ MBBR แบบบูรณาการ MBR โดยตรงจากผู้ผลิต โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | reverse osmosis, การกรอง, desalination |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 5kW |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียที่บูรณาการสูงที่มีโหมดการทํางานอัตโนมัติและผลิต 500L/h-10000L/h
| การใช้งาน: | การบำบัดน้ำเสีย การบำบัดน้ำเสีย |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5-40 ℃ |
| ชื่อสินค้า: | สื่อกรอง MBR |
โรงงานบําบัดน้ําเสียในบ้านสําหรับ 50-150 คน
| ความจุ: | 30 m³/d |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| มิติ (l*w*h): | 5*2*2m |
โรงบำบัดน้ำเสียในประเทศแบบคอนเทนเนอร์ โรงบำบัดน้ำเสีย โรงบำบัดน้ำทิ้ง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V, 110V |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง AO Biological |
| พลัง (W): | 3kw, 2kw |
สถานที่ปรับปรุงน้ําเสียในครัวเรือน
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |
| วัสดุ: | สามารถปรับแต่งได้ |
โรงงานบํารุงล้างน้ําเสียด้วยเทคโนโลยีความดันลบ พร้อมไฟฟ้า 220V/380V และการออกแบบตามความต้องการ
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5-40 ℃ |
|---|---|
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
10-300 M3/h ความจุอุปกรณ์โรงงานบําบัดน้ําเสีย Package Equipment For STP Plant/MBBR/MBR ระบบบําบัดน้ําเสีย
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg): | 5,000 กก |
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย อุณหภูมิ 5-40C 220V/380V ไฟฟ้า ระบบทํางานอัตโนมัติ
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ภาพวาด วิดีโอ บริการนอกสถานที่ |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |

