ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ integrated sewage treatment plant ] การจับคู่ 281 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานต่อการกัดกร่อน สเปรย์ โรงงานบํารุงล้างก๊าซเสีย
| ชื่อสินค้า: | หอฟอกหมอกกรด |
|---|---|
| คําสําคัญ: | หอฟอกก๊าซเสีย |
| การใช้: | การบำบัดก๊าซเสีย |
PLC โรงงานบําบัดก๊าซเสีย กล่องกรองแห้งสําหรับการล้างกลิ่นและล้างกลิ่นอุตสาหกรรม
| อุตสาหกรรมที่ใช้: | โรงแรม โรงงานผลิต โรงงานผลิตอาหารและเครื่องดื่ม ฟาร์ม |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg): | 200 |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียระบบ MBBR แบบบูรณาการ MBR โดยตรงจากผู้ผลิต โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | reverse osmosis, การกรอง, desalination |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 5kW |
โรงงานปรับปรุงน้ําเสียอุตสาหกรรมบูรณาการ สําหรับน้ําเสียในบ้านในเมืองและชนบท
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ร้อน 2024 |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | ภาชนะรับความดัน |
อุปกรณ์อุปกรณ์โรงงานบํารุงน้ําเสียอุตสาหกรรมและครัวเรือนใหม่ 50t / วัน
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ร้อน 2024 |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |
อุปกรณ์โรงงานบําบัดน้ําเสีย Package Stp โรงงานบําบัดน้ําเสีย / MBBR / MBR 10-300 m3/h
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม, มอเตอร์, PLC |
ปัสดุอุปกรณ์โรงงานบําบัดน้ําเสีย Stp โรงงาน/MBBR/MBR ระบบบําบัดน้ําเสีย
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์ ปั๊ม เครื่องยนต์ มอเตอร์ บมจ |
| ผลผลิต: | 500L/ชม |
โรงงานบําบัดน้ําเสีย อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียทางการแพทย์แบบบูรณาการ 80t/day
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC, ระบบ MBR |
| ผลผลิต: | ขึ้นอยู่กับความจุ |
ODM พลังงานแสงอาทิตย์ อุปกรณ์บํารุงน้ําเสียอุตสาหกรรม เครื่องย่อยน้ําเสีย ประสิทธิภาพสูง
| ขนาด (ม3/วัน): | 20ม³/วัน |
|---|---|
| เทคโนโลย: | การกรองตะแกรง AO+Bacteria |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | พลังงานแสงอาทิตย์ (ไฟเสริมหลัก 220V) |
โรงฆ่าสัตว์ อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียอุตสาหกรรม 3000L/H BOD การกําจัดน้ําเสีย
| สถานที่กำเนิด: | เฮนาน, จีน |
|---|---|
| ผลผลิต: | 3000L/H |
| น้ําหนัก (kg): | 4000 กก |

