ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ modular water treatment system ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานบําบัดน้ําเสียโรงพยาบาลที่สามารถปรับแต่งได้ สแตนเลสคาร์บอนในสภาพแวดล้อม 5-40C
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ภาพวาด วิดีโอ บริการนอกสถานที่ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียกลางแจ้งที่มีน้ําหนักที่สามารถปรับแต่งได้ กิโลกรัม อัตราการฟื้นฟู 80-99% ผลงานที่ยาวนาน
| เว็บไซต์: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | เหนือพื้นดิน |
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
50Hz/60Hz พลังงานไฟฟ้า โรงงานบําบัดน้ําเสียที่มีเทคโนโลยีความดันลบ รูปแบบการทํางานอัตโนมัติ
| น้ําหนัก: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ระบบบำบัดน้ำเสีย |
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
โรงงานบําบัดน้ําเสียอุตสาหกรรมเหล็กคาร์บอนที่ทันสมัย เพื่อผลงานที่ดีที่สุด
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5-40 ℃ |
|---|---|
| กำลังการผลิต (ผลผลิต): | 500L/ชม.-10,000L/ชม |
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียอัตโนมัติสําหรับน้ําเสียในครัวเรือน
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 110V/220V/380V |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอัตโนมัติ |
เครื่องทําน้ํากระจายอุตสาหกรรม 100LPH เครื่องทําน้ํากระจายอุตสาหกรรม 100L / ชั่วโมง SS304 & SS316L
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 100L/ชม |
| น้ําหนัก (kg): | 100 กก |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียจากเหล็กก๊าบอน ด้วยน้ําหนักที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ในกิโลกรัม และโหมดการทํางานอัตโนมัติ
| วัสดุ: | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| อัตราการฟื้นตัว: | 80-99% |
500L/h-10000L/h ความจุ โรงบําบัดน้ําเสียอัตโนมัติ โรงบําบัดน้ําเสียอัตโนมัติ โหมดการทํางาน
| วัสดุ: | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |
| น้ําหนัก (kg): | สามารถปรับแต่งได้ |
รูปแบบการทํางานอัตโนมัติ โรงงานบํารุงน้ําเสียสําหรับเทศบาล อัตราการฟื้นฟู 80-99%
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5-40 ℃ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| อัตราการฟื้นตัว: | 80-99% |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียแบบรวมสำหรับการพิมพ์และย้อมสิ่งทอที่ขายดีที่สุด โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 110V, 220V |
| พลัง (W): | 800W, 4000W |

