ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ reverse osmosis water filtration system ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
การกรองเยื่ออุตสาหกรรม RO ระบบรีไซเคิลน้ําเสีย 5-500m3/h สําหรับโรงงานทอ
| น้ําหนัก: | 1-3000กก. |
|---|---|
| ชื่อ: | ระบบรีไซเคิลน้ำ |
| ความจุ: | 5-500ลบ.ม./ชม |
พลังงานไฟฟ้า อุปกรณ์การละลายน้ําทะเล สไตล์ระบบน้ําทะเล RO โครงสร้างกรอบ SS316 สแตนเลส 304 FRP
| แหล่ง: | น้ำทะเล |
|---|---|
| การใช้: | ระบบแยกเกลือ |
| โครงสร้างเฟรม: | สแตนเลส 304/FRP/SS316 |
100% อุปกรณ์กําจัดเกลือน้ําทะเลไฟฟ้า
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิควีดีโอ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้า |
| โวลเตชั่น: | 110V / 220V / 380V 50hz ปรับแต่งได้ |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย MBR ที่บูรณาการ พร้อม PLC และปั๊ม 150 ตัน ความจุต่อวัน การรับประกัน 1 ปี
| ประเภทการประมวลผล: | รีเวิร์สออสโมซิส, การกรอง |
|---|---|
| ผลผลิต: | 5,000L/ชม |
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม, plc |
SS316 อุปกรณ์ปลอดเกลือน้ําทะเล แหล่งน้ําทะเล สไตล์น้ําทะเล RO ระบบกรอบโครงสร้าง สแตนเลส 304
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| โครงสร้างเฟรม: | สแตนเลส 304/FRP/SS316 |
ระบบรีไซเคิลน้ําเสียยา 200L / H 200 กิโลกรัม สําหรับห้องปฏิบัติการที่ยั่งยืน
| ความจุ: | 200L/h |
|---|---|
| เทคโนโลย: | การกรองเมมเบรน UF และ RO |
| แหล่งน้ํา: | น้ำเสียเคมี |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียแบบรวมสำหรับการพิมพ์และย้อมสิ่งทอที่ขายดีที่สุด โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 110V, 220V |
| พลัง (W): | 800W, 4000W |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียระบบ MBBR แบบบูรณาการ MBR โดยตรงจากผู้ผลิต โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | reverse osmosis, การกรอง, desalination |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 5kW |
อุปกรณ์ปฏิกิริยา PAM+PAC+PH สำหรับบำบัดน้ำเสีย รวมกับ DAF (Dissolved Air Flotation) สำหรับบำบัดน้ำเสียในอุตสาหกรรม
| ประเภทการประมวลผล: | รีเวิร์สออสโมซิส, การกรอง |
|---|---|
| ผลผลิต: | 10,000L/ชั่วโมง |
| ส่วนประกอบหลัก: | กล่องเกียร์, เรือความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, plc |
อุปกรณ์ลดเกลือ 500m3/วัน
| การใช้งาน: | อุปกรณ์ปรับน้ําทะเล |
|---|---|
| อัตราการกลั่นน้ำทะเล: | 98.5% |
| องค์ประกอบของวัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS316 |

