ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ water purification plants ] การจับคู่ 281 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียระบบ MBBR แบบบูรณาการ MBR โดยตรงจากผู้ผลิต โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | reverse osmosis, การกรอง, desalination |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 5kW |
โรงลอยอากาศแบบคาวิเทชั่นขั้นสูงสำหรับสิ่งปฏิกูลที่มีน้ำมัน
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| ผลผลิต: | 1,000L/ชั่วโมง |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์ |
โรงบำบัดน้ำเสียปนเปื้อนน้ำมันแบบ DAF, หน่วยบำบัดน้ำเสียแบบลอยตัวด้วยอากาศละลาย, โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง การแลกเปลี่ยนไอออน |
|---|---|
| ผลผลิต: | 50000L/ชั่วโมง |
| ส่วนประกอบหลัก: | เรือแรงดัน, ปั๊ม, เกียร์, เครื่องยนต์, มอเตอร์, plc |
3500 กิโลกรัม MBR โรงงานบําบัดน้ําเสีย แพ็คเกจครัวเรือนอุตสาหกรรม พร้อมส่วนประกอบ PLC สําหรับฟาร์มและโรงแรม
| วัสดุ: | กล่องพลายเวย์ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 300-9500กก |
| ขนาด: | แตกต่างกันออกไปในแต่ละรุ่น |
โรงงานรีไซเคิลน้ําเสีย SS304 ที่ปฏิวัติ
| การใช้งาน: | การบำบัดน้ำเสีย |
|---|---|
| ประเภท: | กดตัวกรองอัตโนมัติ |
| วัสดุ: | เอสเอส304 |
โรงงานบําบัดน้ําเสียจากน้ํามัน 50000L/H 1000 Kg
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 5 ปี |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม, เกียร์, มอเตอร์, PLC |
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียแบบบูรณาการในโรงฆ่าสัตว์ อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียอุตสาหกรรม 500L/H
| ประเภทการตลาด: | สินค้าใหม่ 2024 |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์ |
ขายร้อน 250m3/d อุปกรณ์บํารุงน้ําเสียกระจาย
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 2 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม, PLC, พัดลม, โมดูลการตกตะกอนใต้น้ำ |
โรงงานบําบัดน้ําเสียอุตสาหกรรม MBR Bioreactor Membrane อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |
ตู้คอนเทนเนอร์อัจฉริยะบำบัดน้ำเสียสำเร็จรูป
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V, 110V |
| พลัง (W): | 3KW, 5kW, 10KW |

