ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ water purification plants ] การจับคู่ 281 ผลิตภัณฑ์.
ระบบบําบัดน้ําเสียขนาดใหญ่ สําหรับน้ําเสียที่เสียในโรงงานอาหาร / อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียที่บูรณาการ
| ส่วนประกอบหลัก: | ปั๊ม,บมจ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
จีนผลิตอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียที่บูรณาการตามต้องการ
| คำสำคัญ: | ระบบบำบัดน้ำเสีย |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 19100 กิโลกรัม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียแบบแพ็คเกจประสิทธิภาพสูงสำหรับการจัดการน้ำเสีย โรงบำบัดน้ำเสียแบบแพ็คเกจสำหรับความต้องการที่เพิ่มขึ้น
| ผลผลิต: | 200L/ชม |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 V, 380 V |
ระบบบำบัดน้ำเสียแบบครบวงจรสำหรับโรงบำบัดน้ำเสียสำเร็จรูป
| ผลผลิต: | 5-50 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380 โวลต์, 220 โวลต์ |
ODM พลังงานแสงอาทิตย์ อุปกรณ์บํารุงน้ําเสียอุตสาหกรรม เครื่องย่อยน้ําเสีย ประสิทธิภาพสูง
| ขนาด (ม3/วัน): | 20ม³/วัน |
|---|---|
| เทคโนโลย: | การกรองตะแกรง AO+Bacteria |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | พลังงานแสงอาทิตย์ (ไฟเสริมหลัก 220V) |
อุปกรณ์ล้างน้ําจากสแตนเลส เครื่องสกรูพรีส โรงงานบําบัดน้ําเสีย อุปกรณ์ล้างน้ํา
| ประเภทการประมวลผล: | การทำให้อ่อนลง, ออสโมซิสย้อนกลับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
| พลัง (W): | 800W, 1kW |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียอาหาร
| ประเภทการตลาด: | สินค้าใหม่ 2024 |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์ |
ระบบบำบัดน้ำเสียแบบตู้คอนเทนเนอร์ 15KW สำหรับการบำบัดน้ำเสียในอุตสาหกรรมที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 12000L/ชม |
| น้ําหนัก (kg): | 7000 |
เครื่องจักรบีบอัดตะกอนแบบสกรูโดยตรงจากผู้ผลิต อุปกรณ์เครื่องกรองแบบกดสำหรับการบำบัดน้ำเสีย
| พิมพ์: | เครื่องกำจัดเศษอาหาร |
|---|---|
| พลัง (W): | 2.2 กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก: | หมุน, เครื่องยนต์, เกียร์, กล่องเกียร์, มอเตอร์, PLC, ถังความดัน, ปั๊ม |
380V / 50Hz อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย เครื่องกลองหมุน
| วัสดุ: | ไม้อัด |
|---|---|
| น้ําหนัก: | ขึ้นอยู่กับความจุ |
| ขนาด: | ขึ้นอยู่กับความจุ |

