ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ water purification plants ] การจับคู่ 281 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย อุณหภูมิ 5-40C 220V/380V ไฟฟ้า ระบบทํางานอัตโนมัติ
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ภาพวาด วิดีโอ บริการนอกสถานที่ |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียขนาดสูง มีหลายฟังก์ชัน สามารถปรับแต่งน้ําหนักได้ กิโลกรัม ความจุ 500 ลิตร/ชั่วโมง-10000 ลิตร/ชั่วโมง
| หน้าที่: | สารพัดประโยชน์ |
|---|---|
| อัตราการฟื้นตัว: | 80-99% |
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสีย โรงงานบําบัดน้ําเสีย
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5-40 ℃ |
|---|---|
| การใช้งาน: | การบำบัดน้ำเสีย การบำบัดน้ำเสีย |
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
10000LPH โรงงานกําจัดเกลือแสงอาทิตย์ขนาดใหญ่ ระบบกําจัดเกลือน้ําทะเล
| การรับประกัน: | 1.5 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 10,000L/H |
| น้ําหนัก (kg): | 3000 กก |
โฟโตอ๊อกซิเจน UV อุปกรณ์ล้างก๊าซเสีย เครื่องล้างก๊าซเสีย 100 kg 100000Nm3/h
| อุตสาหกรรมที่ใช้: | โรงแรม, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านขายอาหาร, งานก่อสร้าง |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | เครื่องยนต์, มอเตอร์ |
อุตสาหกรรมใหม่ หนาว scrubber การบําบัดน้ําเสีย การทําความสะอาด สเปรย์หอคอยกับมอเตอร์ปั๊มสําหรับโรงงานผลิต
| ชำระล้างประสิทธิภาพ: | 90.0-99.0% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | หอพ่นละอองน้ำ |
| การใช้งาน: | ไส้กรองก๊าซอุตสาหกรรม |
โรงงานบําบัดน้ําเสียแบบโมดูล
| พื้นที่เยื่อหุ้มทั้งหมด: | 360 ม. |
|---|---|
| การไหลของน้ำ: | 100ม³/วัน |
| การปฏิบัติงาน: | อัตโนมัติ |
CE ISO เครื่องแปรรูปน้ําอุตสาหกรรม เครื่องแปรรูปน้ําเสีย
| ประเภท: | การบำบัดน้ำเสียเบื้องต้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์การตกตะกอนแบบแบ่งปริมาณ |
| หน้าที่: | การบําบัดสารแข็งในระบายน้ํา |
0.01um ฟิลเตอร์ Ultrafiltration ผิว membranes โรงงานบําบัดน้ําทะเล
| น้ําหนัก: | 36กก./ชิ้น |
|---|---|
| ขนาด: | 175*32*32 ซม. |
| ชื่อสินค้า: | เมมเบรนเส้นใยกลวง |
ระบบน้ํา EDI อิเล็กทรอนิโอไอนิเจชั่น โมดูล EDI อัตโนมัติ การบําบัดน้ํา 250LPH ~ 10000LPH
| การใช้งาน: | กระบวนการน้ำบริสุทธิ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส / ไฟเบอร์กลาส |
| ควบคุม: | อัตโนมัติ |

