ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
ผู้ผลิต การจัดหาตรง โรงงานบํารุงล้างน้ําเสียบูรณาการสําหรับการบํารุงล้างน้ําเสียเทศบาลสามารถออกแบบฟรี
| เทคโนโลยี: | การแยกเยื่อ + การบำบัดทางชีวภาพ |
|---|---|
| การทำงาน: | การลบ cod bod nh-n p tss |
| สี: | สีขาวหรือตามคำขอ |
จีนผลิตอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียที่บูรณาการตามต้องการ
| คำสำคัญ: | ระบบบำบัดน้ำเสีย |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 19100 กิโลกรัม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียระบบ MBBR แบบบูรณาการ MBR โดยตรงจากผู้ผลิต โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | reverse osmosis, การกรอง, desalination |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 5kW |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสียแบบรวมสำหรับการพิมพ์และย้อมสิ่งทอที่ขายดีที่สุด โรงบำบัดน้ำเสีย
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V, 110V, 220V |
| พลัง (W): | 800W, 4000W |
ตัวกรองกดแผ่นและกดตัวกรองเฟรม
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวกรองกดแผ่นและกดตัวกรองเฟรม |
| น้ำหนัก: | 300-1000กก |
Plc Paper Waste Water Treatment Equipment 1 Year Warranty
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Product Name: | Paper Waste Water Treatment Equipment |
| Core Components: | Motor, PLC |
Stainless Steel Mining Wastewater Treatment Ultimate Solution
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| Product Name: | mine water |
| Keywords: | Wastewater |
Custom Size Purification Tank SMC Moulded FRP With Video Technical Assistance
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | ภาชนะรับแรงดัน ปั๊ม มอเตอร์ |
| Product name: | Domestic sewage treatment tank |
ถังทําความสะอาดสแตนเลสคาร์บอน ถังบําบัดน้ําเสียในบ้าน
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| core components: | Pressure vessel, Pump, motor |
| ชื่อสินค้า: | ถังบําบัดน้ําเสียในครัวเรือน |
อุปกรณ์บําบัดน้ําเสียเมืองที่กําหนดเอง พร้อมการประมวลผลและการสนับสนุนสีตามสั่ง
| Product name: | Water |
|---|---|
| สี: | สีที่กําหนดเอง |
| การบรรจุ: | กล่องมาตรฐาน |

