ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ waste water treatment equipment ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
ระบบ RO เครื่องทําความสะอาดน้ําที่กําหนดเอง
| พลัง: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| องค์ประกอบ: | อุปกรณ์กรองอุลตราฟิลเตรชั่น น้ำอ่อน |
| ส่วนประกอบหลัก: | ภาชนะความดัน ปั๊ม เครื่องยนต์ |
โรงงานลดเกลือ 40T โรงงานลดเกลือ RO การกรองน้ําที่มีอัตราการลดเกลือ 98.5%
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำน้ำบริสุทธิ์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์ปรับน้ําทะเล |
| คําสําคัญ: | เครื่องกรองน้ำ RO |
เครื่องทําน้ําทะเล 500 ลิตร/ชั่วโมง คุณภาพดี
| น้ําหนัก: | 350Kgs |
|---|---|
| ขนาด: | 1500มม. 620มม. 1750มม. |
| พลัง: | 2.5KW |
ห้องทดลอง Multi Parameters เครื่องวิเคราะห์คุณภาพน้ํา COD SS Ammonia Nitrogen รวมฟอสฟอรัส TN สีขุ่น
| สาเหตุ: | จีน |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | หนึ่งปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 5 ~ 40 °C |
โรงงานบําบัดขยะ Super System SS304 เครื่องล้างน้ํา DAF
| ผลผลิต: | 1,000L/ชม |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg): | 100 กก |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์ บมจ |
ระบบกําจัดเกลือน้ํา 110V/220V/380V ด้วยโครงสร้างสแตนเลส 304
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิควีดีโอ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เทคนิค: | เทคโนโลยีการแยกเมมเบรน |
ระบบ RO ผลิตน้ำดื่มบริสุทธิ์ 500 ลิตร/ชั่วโมง สำหรับการบำบัดน้ำใช้ในบ้านและอุตสาหกรรม
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 500L/ชม |
| weight (kg): | 320 |
โรงงานปรับปรุงน้ําเสียอุตสาหกรรมบูรณาการ สําหรับน้ําเสียในบ้านในเมืองและชนบท
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ร้อน 2024 |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก: | ภาชนะรับความดัน |
110V / 220V / 380V อุปกรณ์กําจัดเกลือน้ําทะเล 50hz โฟลตที่กําหนดเอง โครงสร้างกรอบสแตนเลส 304
| ผลผลิต: | 500-2000L/ชั่วโมง |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 110V / 220V / 380V 50hz ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
โรงงานบําบัดน้ําเสียในบ้านสําหรับ 50-150 คน
| ความจุ: | 30 m³/d |
|---|---|
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก: | 1 ปี |
| มิติ (l*w*h): | 5*2*2m |

