ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บารามขอบคุณ Yanjiang Environment ที่ให้คําตอบอย่างมืออาชีพ ฉันมีโครงการมากกว่าสิบในเอลซัลวาดอร์ โครงการก่อสร้างพลเมือง การบําบัดน้ําเสียในเมือง การบําบัดน้ําเสียในบ้าน,การบําบัดน้ําเสียทางการแพทย์ ฯลฯ พวกเขาเป็นมืออาชีพมาก และให้คําตอบมืออาชีพตามผลิตน้ําประจําวันและคุณภาพน้ําของฉัน -
หรูหราประสิทธิภาพการบําบัดของอุปกรณ์บําบัดน้ําเสียนี้สูงมาก สามารถกําจัดสารอันตรายในน้ําเสียได้อย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ และรับประกันว่าน้ําเสียนั้นมีมาตรฐาน
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
คำหลัก [ waste water treatment equipment ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
ระบบบํารุงความหนาของดินสลัดจากเหล็กไร้สแตนเลสโดยแรงโน้มถ่วง IP55 F
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์,บมจ |
| Material: | SS304/SS316L |
โรงบำบัดน้ำเสียแบบรวมใต้ดิน 3000 ลิตร/ชั่วโมง สำหรับร้านอาหารและโรงงานแปรรูปอาหาร
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 3000L/ชม |
| น้ําหนัก (kg): | 4500 กก |
โลหะ dewatering กระบวนการบําบัดน้ําเสีย Multi-disc Screw Press Solid Liquid Separator
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V, 110V |
| พลัง (W): | 3kw, 2kw |
เครื่องกรองเมมเบรนแบบกดสำหรับแยกน้ำออกจากกากตะกอนโพลีเอสเตอร์
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 380V |
| พลัง (W): | 2kW |
เครื่องอัดกรองแบบแมนนวลสำหรับการแยกของแข็งและของเหลว
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | คู่มือ |
| น้ำหนัก: | 1257กก |
เครื่องบำบัดน้ำเสียแบบครบวงจรพร้อมระบบกรองประสิทธิภาพสูงแบบทำความสะอาดตัวเองสำหรับแยกทรายและน้ำ
| ประเภทการประมวลผล: | การกรอง |
|---|---|
| ผลผลิต: | 270 ลบ.ม./ชม |
| ส่วนประกอบหลัก: | กระปุกเกียร์ แบริ่ง เกียร์ มอเตอร์ บมจ |
อุปกรณ์บำบัดน้ำเสีย FRP แบบบูรณาการขายดี 300 ลบ.ม. แหล่งผลิตโดยตรงจากโรงงาน
| ผลผลิต: | 2000L/ชม |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | การทำให้อ่อนลง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380 โวลต์ |
50000L/H อุปกรณ์ออสโมซีสกลับ 1 ขั้นตอน RO อุปกรณ์น้ําบริสุทธิ์สุด 500000 kg
| ส่วนประกอบหลัก: | ถังแรงดัน ปั๊ม PLC เมมเบรนรีเวิร์สออสโมซิส |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ผลผลิต: | 50000L/ชม |
เครื่องทําน้ํากระจายอุตสาหกรรม 100LPH เครื่องทําน้ํากระจายอุตสาหกรรม 100L / ชั่วโมง SS304 & SS316L
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ผลผลิต: | 100L/ชม |
| น้ําหนัก (kg): | 100 กก |

